About SkySoft

  • ก่อตั้งเมื่อวันที่ 19 สิงหาคม 2554 โดยทีมงานที่ปรึกษาด้านเทคนิค Panda-Thailand
  • ทีมงานมองเห็นวิสัยทัศน์และพัฒนาการของระบบ Cloud Computing Technology ที่เป็นสิ่งใหม่ในช่วงเวลานั้น
  • เน้นการบริการที่เรียกว่า Proactive Support เน้นย้ำการป้องกัน ซึ่งดีกว่าการแก้ไข
  • ใส่ใจสังคมโดยบริษัทมีโครงการ CSR ให้การสนับสนุนการศึกษาและความไม่เข้าถึงโอกาสต่าง ๆ ของสังคม
  • ยินดีสนับสนุนโรงเรียน วัด สถานพยาบาล หน่วยงานการกุศล ที่มีงบประมาณจำกัด

นโยบายของ SkySoft ต่อลูกค้าของเรา

ท่านสามารถติดต่อเราได้ตามช่องทางที่สะดวก

หากท่านมีความประสงค์ให้ทางทีมงานแนะนำข้อมูล หรือต้องการปรึกษาปัญหาด้าน cyber security หรือต้องการให้นำเสนอบริการหรือผลิตภัณฑ์ Endpoint Security กรุณากรอกแบบฟอร์ม และรอการติดต่อกลับจากเรา

ทีมงานและผู้เชี่ยวชาญด้าน Endpoint Security ประสบการณ์มากกว่า 10 ปี พร้อมให้บริการและคำปรึกษาแก่ลูกค้าท่านทุกท่าน

เกี่ยวกับเรา

MEET OUR CORE MAN

Managing Director

Arom (Boss)

aromp@skysoft.co.th
085 483 0909

about me
Director, BNI Member, Golfer, Grandfather

Channel Team Leader

Araya (Rhang)

arayap@skysoft.co.th
083 435 9856

about me
Learner, Informer, Car Lover, Crypto Investor

Presales & Technical Director

Tanapon (Tye)

tanaponj@skysoft.co.th
02 030 1990 ต่อ 2

about me
Developer, Presenter, Questioner, Operator

Head of Marketing

Ariya (Louis)

ariyap@skysoft.co.th
063 446 7505

about me
Translator, Content Producer, Home Lover, Crypto Trader

Accountant / Administrator

Duangduan (Duan)

duangduanc@skysoft.co.th
02 030 1990

about me
Document Controller, Coordinatior, Traveler, Entertainer

Proactive Support Engineer

Katesarin (Kate)

support@skysoft.co.th
02 030 1990 ต่อ 1

about me
Problem Solver, Servicer, Here’s Your Perfect, Korea Series Lover